upro_03b.jpg upro_03b.jpg

Rambo Đại Chiến - Version 3 ( Game Bắn Súng Đặc Sắc ) 15000 VND / 10 Mcoin

upro_50




Đánh giá:

Bạn phải đăng nhập để có thể đánh giá!

Số lượt tải: 56619

Thể loại: Hành động - Mạo hiểm

Thuộc tính:

Giới thiệu: Rambo đại chiến Ver 3.0 được ra đời nhằm đáp ứng với hàng triệu triệu khách hàng đam mê game bắn súng cùng với cách chơi hoàn toàn mới lạ, kho vũ khí khổng lồ, thử thách tăng rõ rệt sau mỗi level, đồ họa tuyệt đẹp, vui nhộn, hứa hẹn sẽ làm thỏa mãn ngay cả những khách hàng khó tính nhất

Nhà cung cấp: MCS JSC

Khuyến mãi:

Hình ảnh :

Rambo Đại Chiến - Version 3 ( Game Bắn Súng Đặc Sắc )

Tính năng:

    Rambo đại chiến Ver 3.0 được ra đời nhằm đáp ứng với hàng triệu triệu khách hàng đam mê game bắn súng cùng với cách chơi hoàn toàn mới lạ, kho vũ khí khổng lồ, thử thách tăng rõ rệt sau mỗi level, đồ họa tuyệt đẹp, vui nhộn, hứa hẹn sẽ làm thỏa mãn ngay cả những khách hàng khó tính nhất

    Nhập vai là một chiến binh quả cảm, tiêu diệt kẻ thù ở phía trước đồng thời giải cứu cho những con tin vô tội bị chúng bắt giam. Mỗi khi bạn giải cứu đươc con tin bạn sẽ được tặng các vật phẩm khác nhau . Hãy chiến đấu dũng cảm qua các level để hoàn thành các nhiệm vụ được giao.

Hướng dẫn:

Game cùng chủ đề:

Đội Đặc Nhiệm SWAT-10000 VNĐ # 10 Mcoin #doi-dac-nhiem-swat KungFu Panda II-10000 VNĐ # 10 Mcoin #kungfu-panda-ii Kỷ Băng Hà II-10000 VNĐ # 10 Mcoin #ky-bang-ha-ii Đại hải trình - Cướp biển Caribe-0 VNĐ #dai-hai-trinh-cuop-bien-caribe goPET - Thú Nuôi Đại Chiến-0 VNĐ #gopet-thu-nuoi-dai-chien Peggle-15000 VNĐ #peggle-2 Hasbro 2 for 1 (Game Of Life + Cluedo)-15000 VNĐ #hasbro-2-for-1-game-of-life-cluedo Gói game EA 2 trong 1: Poker và Solitaire-15000 VNĐ #goi-game-ea-2-trong-1-poker-va-solitaire TRANSFORMERS 3: DARK OF THE MOON (Game tiếng Việt)– Game EA mới ra lò, cực hot-15000 VNĐ #transformers-3-dark-of-the-moon-game-tieng-viet-game-ea-moi-ra-lo-cuc-hot Worm Reloaded – Tiếng Việt-15000 VNĐ #worm-reloaded-tieng-viet Heroes Lore Zero _Truyền thuyết các anh hùng-15000 VNĐ #heroes-lore-zero-_truyen-thuyet-cac-anh-hung Puzzle Bobble Evolution-15000 VNĐ #puzzle-bobble-evolution Space Invaders Evolution-15000 VNĐ #space-invaders-evolution Arkanoid Evolution-15000 VNĐ #arkanoid-evolution-1 Plants vs Zombies_Cuộc chiến thây ma-15000 VNĐ #plants-vs-zombies_cuoc-chien-thay-ma-1 The Enchanted Kingdom_Bá chủ một đế chế-15000 VNĐ #the-enchanted-kingdom_ba-chu-mot-de-che-1 Kho báu Montezuma-2-15000 VNĐ #kho-bau-montezuma-2-1 Majesty_Vương quốc huyền diệu-15000 VNĐ #majesty_vuong-quoc-huyen-dieu Bombergeddon_Đặt bom-15000 VNĐ #bombergeddon_dat-bom Dragon and Dracula 4_Rồng và quỷ 4-15000 VNĐ #dragon-and-dracula-4_rong-va-quy-4

Thiết bị phù hợp

VUI LÒNG CHỌN THIẾT BỊ PHÙ HỢP

Ở ĐÂY

1 Vote(s)


Game mới

Game hot

Khuyến mại